Thông qua kế hoạch chào cờ năm 2024 của toàn trường, sáng ngày 01/4/2024, Trường Trung cấp nghề Kỹ thuật Công nghệ Hùng Vương đã nghiêm trang tổ chức sinh hoạt chào cờ đầu tuần tháng 4/2024. Tham dự buổi sinh hoạt chào cờ gồm có các đồng chí Lãnh đạo nhà trường, Đảng viên chi bộ, Ban Chấp hành Đoàn trường.
![2](https://hungvuongtech.edu.vn/wp-content/uploads/2024/04/2.jpg)
Nối tiếp buổi lễ chào cờ trang trọng, các cán bộ, công chức, viên chức, người lao động, đã được nghe đồng chí Nguyễn Duy Xuyên – Đảng viên Trường Trung cấp nghề Kỹ thuật Công nghệ Hùng Vương kể những câu chuyện về Bác.
![3](https://hungvuongtech.edu.vn/wp-content/uploads/2024/04/3.jpg)
Tiếp theo buổi lễ chào cờ lãnh đạo Nhà Trường, thầy Nguyễn Ngọc Hạnh – Bí thư Chi bộ – Phó Hiệu trưởng phụ trách Trường triển khai một số nội dung trọng tâm của Chi bộ trong việc kết nạp Đảng viên mới: đối với các quần chúng ưu tú, đối tượng Đảng và một số công tác trọng tâm khác của Nhà trường trong thời gian tới.
![4](https://hungvuongtech.edu.vn/wp-content/uploads/2024/04/4.jpg)